6 జులై 2019, ఈ రోజు రాశిఫలాలు చదివేయండి

6 జులై 2019, ఈ రోజు రాశిఫలాలు చదివేయండి

ఈ రోజు (6 జులై) 12 రాశులకు సంబంధించిన ఫలితాలు, రాశిఫ‌లాలు (horoscope and astrology) మీకోసం..


మేషం (Aries) – మీరు ఇప్పుడు ఏ ప్రాజెక్ట్ ప్రారంభించినా అది త్వరగా పూర్తి కావడం మాత్రమే కాదు.. తప్పకుండా సక్సెస్ అవుతుంది. అలాగే మీ బంధాలకు సంబంధించి కూడా ఒక శుభవార్త వింటారు. ప్రయాణ సూచనలు కూడా ఉన్నాయి.

వృషభం (Tarus) – మీ ఆరోగ్యం త్వరలోనే మెరుగవుతుంది. మీ ఆలోచలను క్రమబద్ధీకరించుకోవడానికి ప్రయత్నించండి. మీకున్న ఆత్మబలమే మిమ్మల్ని ముందుకు నడిపిస్తుంది. కాబట్టి సవాళ్లను ధైర్యంగా ఎదుర్కోండి. అప్పుడే విజయం మీ సొంతమవుతుందన్న విషయాన్ని గుర్తు పెట్టుకోండి

మిథునం (Gemini) – మీ భవిష్యత్తు త్వరలో మారనుంది. అయితే అది ఏ విధంగా అయినా కావచ్చు. కానీ వచ్చే మార్పు మాత్రం శాశ్వతంగా ఉంటుంది. కాబట్టి అనారోగ్యకరమైన బంధాల నుంచి దూరం జరగండి.

కర్కాటకం (Cancer) – మీరు త్వరలోనే ఒక శుభవార్త వింటారు. ప్రస్తుతం మీకు అంతా శుభసమయం నడుస్తోంది. కాబట్టి కొత్త వ్యాపారం లేదా ప్రాజెక్ట్ ప్రారంభించడానికి ఇది సరైన సమయం.

సింహం (Leo) – మీ క్రియేటివిటీ మీకు విజయాన్ని అందిస్తుంది. కాబట్టి మీ వద్దకు వచ్చే ప్రతి అవకాశంపై ఓ కన్నేసి ఉంచండి. కొత్త కెరీర్ ప్రారంభించడానికి మార్గాన్ని సుగమం చేసుకోండి. అయితే ఈ విషయంలో కాస్త సహనం కూడా ఉండడం ముఖ్యమే. అది మిమ్మల్ని అత్యవసరమైన పరిస్థితుల్లో కాపాడుతుంది.

క‌న్య (Virgo) – మీ చుట్టూ ఉన్న పరిస్థితులను త్వరగా అర్థం చేసుకొని.. వాటిని సద్దుమణిగేలా చేసేందుకు తగిన నిర్ణయం తీసుకోవడంలో మీరు సిద్ధహస్తులు. అయితే రానున్న రోజుల్లో మరిన్ని ముఖ్యమైన నిర్ణయాలు తీసుకునేందుకు సిద్ధంగా ఉండండి.

తుల (Libra) – మీరు తప్పించుకోలేని ఒక పరిస్థితి మీకు ఎదురుకానుంది. ప్రమాదం లేదా ట్రాప్ లేదా స్కామ్.. ఏదైనా కావచ్చు. మీరు ఓ విపత్కరమైన పరిస్థితిలో చిక్కుకోనున్నారు. అయినా అధైర్యపడవద్దు. సాధ్యమైనంత వరకూ నిజాయతీగా వ్యవహరించడానికి ప్రయత్నించండి. మీ తప్పు లేనప్పుడు.. ఎక్కడా రాజీ పడవద్దు. మీ చేతుల్లో లేని అంశం ఒకటి మీ జీవితాన్ని ప్రభావితం చేయనుంది. జాగ్రత్త..

వృశ్చికం (Scorpio) – మీ కష్టానికి తగిన ప్రతిఫలం మీకు త్వరలోనే అందనుంది. అంతేకాదు.. త్వరలోనే మీరు ప్రశాంతమైన జీవితాన్ని ప్రారంభించనున్నారు. సమస్యలకు మీరు కోరుకునే పరిష్కారాలు లభిస్తాయి.

ధనుస్సు (Saggitarius) – మీరు వెళ్లే దారిలో సవాళ్లు ఉండవచ్చు. కానీ మీ లక్ మీ చేతుల్లోనే ఉందని గుర్తుంచుకోండి. దానిపై ఆధారపడే మీరు చేసే పనుల ఫలితం ఉంటుంది. అయితే ప్రణాళిక ప్రకారం పని చేయండి. తప్పకుండా చక్కని ఫలితం ఉంటుంది.

మకరం (Capricorn) – చిన్న చిన్న విషయాల్లో విజయం సాధించడం ద్వారా కలిగే ఆనందాన్ని ఆస్వాదించండి. మీ స్నేహితులు, శ్రేయోభిలాషులు అందించే సహాయ, సహకారాలతో ముందుకు వెళ్లండి. మీరెప్పుడూ ఒంటరి కాదని గుర్తించండి.

కుంభం (Aquarius) – మీరు ప్రస్తుతం చాలా సంతోషకరమైన సమయాన్ని గడుపుతున్నారు. మీకు అందుతున్న అవకాశాలు, వద్ద ఉన్న వనరులు అన్నింటిలో మీకు బాగా నచ్చినవి, మీరు రుణపడి ఉండే వాటి గురించి రోజూ లిస్ట్ రాయండి. మున్ముందు మరింత సంతోషాన్ని పొందుతారు.

మీనం (Pisces) – మీ కంటూ కొన్ని కొత్త లక్ష్యాలను నిర్దేశించుకొని వాటిని సాకారం చేసుకునేందుకు కొత్త మార్గాలను అన్వేషించండి. రిస్క్ తీసుకోండి. ఏదైనా కొత్తగా ప్రయత్నించడం వల్ల మీలో కూడా నూతన ఉత్సాహం కూడా వచ్చి చేరుతుంది.

POPxo ఇప్పుడు ఆరు భాషల్లో పాఠకులకు లభ్యమవుతోంది. ఇక ఇంగ్లీష్, హిందీ, తెలుగు, తమిళం, మరాఠీ, బెంగాలీలో కూడా మీరు ఈ వెబ్ సైటును వీక్షించవచ్చు

అద్భుతమైన వార్త ! POPxo SHOP మీ కోసం సిద్ధంగా ఉంది. సూపర్ ఫన్ మగ్స్, ఫోన్ కవర్స్, కూషన్స్, ల్యాప్ టాప్ స్లీవ్స్ మొదలైన వాటిపై 25% డిస్కౌంట్‌ను ప్రత్యేకంగా అందిస్తోంది. మహిళల ఆన్‌లైన్ షాపింగ్ విధానాన్ని మరింత కొత్తగా మీకు అందుబాటులో తీసుకొస్తోంది.