కాలేజ్‌కి వెళ్లే అమ్మాయి దగ్గర.. కచ్చితంగా ఉండాల్సిన వస్తువులు ఇవే..!

కాలేజ్‌కి వెళ్లే అమ్మాయి దగ్గర.. కచ్చితంగా ఉండాల్సిన వస్తువులు ఇవే..!
Products Mentioned
Markers
Fastrack
POPxo
Sassy Siper
POPxo
Sticky Notes
Phone Cover
Ear Detail Cartoon Pencil Case

కాలేజ్‌కెళ్లే మొదటి రోజు ఎవరికైనా కాస్త భయంగా, బెదురుగా అనిపిస్తుంది. అంతేకాదు.. చాలా ఎక్సైటింగ్‌గానూ ఉంటుంది. కొత్తవారు పరిచయమవుతారు. కొత్త స్నేహితులు ఏర్పడతారు. అంతా కొత్త కొత్తగా ఉంటుంది.  కాలేజీ అంటే.. స్కూలు మాదిరిగా యూనిఫామ్ వేసుకోవాల్సిన అవసరం లేదు. ట్యూషన్ కెళ్లాలనే నిబంధనా లేదు.

క్లాసులు బంక్ కొట్టడం, ఫ్రెండ్స్‌తో కలసి సరదాగా సినిమాలకెళ్లడం.. ఇలా ఓ సరికొత్త జీవితం కాలేజీలోనే ఆరంభమవుతుంది. ఇన్ని మధురానుభూతులను పంచే కాలేజీకు ఎలా వెళ్లాలి? చాలా ట్రెండీగా, స్టైల్‌గా, ఫ్యాషనబుల్‌గా, రాక్ స్టార్‌గా వెళ్లాలి. అలా వెళ్లాలంటే ఏం చేయాలి? ఇదుగో.. ఈ వస్తువులన్నీ మీ దగ్గర ఉండాల్సిందే. అప్పుడు మిమ్మల్ని చూసిన వారంతా కాలేజ్ స్టైల్ (college style) అంటే ఇలా ఉండాలనుకొంటారు.

1. కూల్ బ్యాగ్

కాలేజ్‌కి వెళుతున్నామంటేనే ఫస్ట్ మనం కొనాలనుకునేది బ్యాక్ ప్యాక్. అది ఏదో సాదాసీదాగా కాకుండా చాలా కూల్‌గా, ట్రెండీగా ఉంటే బాగుంటుంది కదా. ఈ బ్లోసమ్ బ్యాక్ ప్యాక్‌ను ఒకసారి చూడండి.. చాలా బాగుంది కదా. దీనిలో మీ బుక్స్, ఇతర వస్తువులు పెట్టుకోవడంతో పాటు మీ చిన్నతనాన్ని, చిలిపితనాన్ని కూడా కాలేజ్‌కు తీసుకెళ్లచ్చు. పైగా ఇది మిమ్మల్ని అందరిలోనూ ప్రత్యేకంగా నిలబెడుతుంది.

 ధర: రూ 1,799. ఇక్కడ కొనండి.

2. మార్కర్స్ అండ్ హైలైటర్స్

Markers Dual Ink

తరగతులు వింటున్నప్పుడు ముఖ్యమైన పాయింట్లను నోట్ చేసుకోమని ప్రొఫెసర్లు చెబుతుంటారు. అలాంటి వాటిని కేవలం నోట్ చేసుకొంటే సరిపోదు. హైలైట్ కూడా చేసుకోవాలి. దానికోసమే హైలైటర్స్ ఉపయోగిస్తుంటారు. అందుకోసం డ్యుయల్ ఇంక్ మార్కర్స్ అయితే బాగుంటాయి. అందులోనూ అమ్మాయిలు చదువు విషయంలో కాస్త శ్రద్ధ వహిస్తారు కాబట్టి. ఇవి మీ దగ్గర కచ్చితంగా ఉండాల్సిందే.


ధర: రూ. 1,000. ఇక్కడ కొనండి.

Markers
MARKERS - DUAL INK - SET OF 12
INR 1,000 AT Propshop24
Buy

3. సన్ గ్లాసెస్‌తో పర్ఫెక్ట్ లుక్

Sunglasses

బయట ఎండలు మండిపోతున్నాయి. ఆ వేడి నుంచి మీ కళ్లకు కచ్చితంగా రక్షణ కల్పించాల్సిందే. దాని కోసం మీరు సన్ గ్లాసెస్ పెట్టుకోవాల్సిందే. కూలింగ్ గ్లాసెస్ పెట్టుకొని.. కాలేజ్ క్యాంపస్‌లో నడుస్తున్నట్టు ఒక్కసారి ఊహించుకోండి. కాలేజ్ మొదటి రోజే మీకు క్రేజ్ పెరిగిపోతుంది. పైగా సన్ గ్లాసెస్‌తో చాలా స్టైల్‌గా కనిపిస్తారు.


ధర: రూ. 1,839. ఇక్కడ కొనండి.

Fastrack
Sunglasses
INR 1,747 AT Myntra
Buy

4. ల్యాప్ టాప్‌కో అందమైన కవర్

Fries before guys Laptop Skin

కాలేజ్ (college) లో చేరిన తర్వాత మీరు ల్యాప్ టాప్ కచ్చితంగా కొనుక్కోవాలనుకొంటారు కదా. మరి దాన్ని అలానే వాడేస్తే ఎలా? దానికి అదనపు హంగులు అద్దితే మరింత బాగుంటుంది కదా. దాని కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన ల్యాప్ టాప్ స్కిన్ జోడిస్తే సరిపోతుంది. ‘Fries Before Guys’ ల్యాప్ టాప్ స్టిక్కర్ అయితే దానికి పర్ఫెక్ట్ ఎంపిక. చాలా క్యూట్‌గా ఉంది కదా ఈ స్టిక్కర్.


ధర: రూ. 449. ఇక్కడ కొనండి.

POPxo
Fries before guys Laptop Skin
INR 449 AT POPxo
Buy

5. కాఫీ సిప్పర్

Sassy Sipper

చదువుల ఒత్తిడి నుంచి కాస్త ఉపశమనం కలిగించేది ఏదైనా ఉందంటే.. అది కాఫీనే. దాని కోసం ఏదో కప్పులో తాగామని కాకుండా.. కాస్త ట్రెండీగా ఉండే సిప్పర్లో తాగితే బాగుంటుంది కదా. మీకు కాఫీ అలవాటు లేకపోయి ఉంటే.. ఈ సిప్పర్లో నీరు తాగొచ్చు. దీని వల్ల రోజంతా మీరు హైడ్రేటెడ్‌గా ఉండొచ్చు. అమ్మాయిల చేతిలో ఈ గ్లాస్ మరింత అందంగా కనిపిస్తుంది.


ధర: రూ. 650. ఇక్కడ కొనండి.

Sassy Siper
Sassy Sipper
INR 650 AT Mango People Shop
Buy

6. నోట్ బుక్స్

Haath Mat Lagana Isko Notebook - Wiro

కాలేజ్‌లో మనకు ఎక్కువ అవసరమయ్యేవి నోట్ బుక్స్. కానీ వాటిని కొనే విషయంలో మాత్రం చాలా ఆలోచిస్తాం. క్లాస్‌లో లెక్చరర్ చెప్పే నోట్స్ ఇలాంటి అందమైన బుక్‌లో రాసుకొంటే బాగుంటుంది కదా.


ధర: రూ. 349. ఇక్కడ కొనండి.

POPxo
Haath Mat Lagana Isko Notebook - Wiro
INR 349 AT POPxo
Buy

7. స్టిక్కీ నోట్స్

STICKY NOTES

కాలేజీలో చేరిన తర్వాత రికార్డులు రాయడం, జరిగిన పాఠ్యాంశాలను రివైజ్ చేసుకోవడం లాంటివి చేస్తుండాలి. కానీ కొన్నిసార్లు వాటిని మరిచిపోతుంటాం. అలాగే పాఠ్య పుస్తకంలోని కొన్ని ముఖ్యమైన భాగాలను మార్క్ చేసి పెట్టుకోవడానికి వీలుగా స్టిక్కీ నోట్స్ ఉపయోగపడతాయి. పైగా బోరింగ్‌గా అనిపించే పాఠ్య పుస్తకాలను ఇవి కలర్ఫుల్‌గా మార్చేస్తాయి. అందులోనూ మార్బుల్ స్టిక్కీ నోట్స్ అయితే మరింత బాగుంటుంది.


ధర: రూ. 199. ఇక్కడ కొనండి.

Sticky Notes
STICKY NOTES-MARBLE STICKY NOTES - SELF ADHESIVE
INR 199 AT Propshop24
Buy

8. ఫోన్‌కి అదనపు హంగులు

Oh the places Phone Cover

కాలేజీకి వెళుతున్నామంటే ఎంత స్టైలిష్‌గా ఉండాలి. మనం వాడే బ్యాగ్ నుంచి ఫోన్ వరకు చాలా స్టైలిష్‌గా ఉండాలి. అందుకే మీ ఫోన్‌కు ప్రత్యేకంగా కనిపించే ఫోన్ కవర్ జోడించండి. దానిపై స్ఫూర్తిని కలిగించే వాక్యాలు రాసి ఉన్న కవర్ అయితే బాగుంటుంది కదా. పైగా అది మీ లక్ష్యాన్ని మీకు గుర్తు చేసేదైతే మరింత బాగుంటుంది.


ధర: రూ. 499. ఇక్కడ కొనండి.

Phone Cover
Oh the places Phone Cover
INR 324 AT POPxo
Buy

9. పెన్స్ కోసం ఓ పర్స్

Ear Detail Cartoon Pencil Case

నోట్ బుక్స్, బ్యాగ్స్, స్టిక్కీ నోట్స్ ఇలా కాలేజ్‌లో అవసరమయ్యే అన్నింటి గురించి మనం చర్చించుకొన్నాం. మరి పెన్నులు, పెన్సిళ్లు, మార్కర్స్ ఇవి కూడా అవసరమే.. వాటిని కాలేజ్‌కి ఎలా తీసుకెళ్లాలి? పైగా మన దగ్గర ఉన్న వస్తువులను ఇతరులు దొంగిలించే అవకాశం కూడా ఉంది. మరి, వారికి ఆ అవకాశం ఇవ్వకుండా ఉండాలంటే.. ఇదుగో ఈ పర్స్ మీరు వాడాల్సిందే. చూడటానికి స్లీపింగ్ మాస్క్‌లా ఉండే ఈ బ్యాగ్ భలే బాగుంది కదా.


ధర: రూ. 197. ఇక్కడ కొనండి.

Ear Detail Cartoon Pencil Case
Ear Detail Cartoon Pencil Case
INR 197 AT Shein
Buy

POPxo ఇప్పుడు ఆరు భాషల్లో అందుబాటులోకి వచ్చింది: తెలుగు, ఇంగ్లీషు, హిందీ, మరాఠీ, తమిళం, బెంగాలీ.

 


క్యూట్‌గా, కలర్ఫుల్‌గా ఉండే వస్తువులంటే ఇష్టమా? అయితే POPxo Shop లో సూపర్ ఫన్ మగ్స్, ఫోన్ కవర్స్, కుషన్స్, లాప్ టాప్ స్లీవ్స్ ఇంకా ఎన్నో రకాల అందమైన కలెక్షన్ ఉంది.