అద్భుత న‌ట‌న‌తో ఆక‌ట్టుకొని.. అవార్డులు సొంతం చేసుకున్నారు..!

అద్భుత న‌ట‌న‌తో ఆక‌ట్టుకొని.. అవార్డులు సొంతం చేసుకున్నారు..!

సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లోకి అడుగుపెట్టిన ప్ర‌తి ఒక్క‌రూ ప్రేక్షకుల అండ‌దండ‌ల‌తో పాటు.. అవార్డులు కూడా త‌మ సొంతం కావాల‌ని ఆశిస్తూ ఉంటారు. అయితే ఇది అంత సులువైన ప‌నేమీ కాదు. ఎంతో అద్భుత‌మైన ప్ర‌ద‌ర్శ‌న చూపితే త‌ప్ప పుర‌స్కారాలు ద‌క్క‌వు. అయితే ప్ర‌తిభ‌కు ప్రోత్సాహం తోడైతే మ‌రింత క‌ష్ట‌ప‌డాల‌ని.. ఇంకాస్త రాణించాల‌ని ఆశించ‌డం స‌హ‌జం. అందుకే చాలామంది న‌టీన‌టులు అవార్డులకు చాలా ప్రాధాన్యం ఇస్తుంటారు.


ఇక విషయానికి వస్తే, తాజాగా హైదరాబాద్ వేదికగా జరిగిన జీ సినీ తెలుగు అవార్డ్స్ 2018 (Zee Cine Awards Telugu) వేడుకలో.. గ‌తేడాది తమ ప్రతిభతో అందరినీ ఆకట్టుకున్న కొందరు నటీనటులు అవార్డులు అందుకున్నారు. ఇందులో భాగంగా వ్యాఖ్యాత, నటి అనసూయ (Anasuya), రంగస్థలం (Rangasthalam) చిత్రంలో తాను చేసిన రంగమ్మత్త‌ పాత్రకి గాను ఉత్త‌మ స‌హాయ‌న‌టి అవార్డు అందుకుంది. ఈ విషయాన్ని సోషల్ మీడియా ద్వారా అందరితోనూ పంచుకుంటూ గుర్తింపు రావడానికి తోడ్పడిన రంగస్థలం దర్శకుడు, హీరో, నిర్మాతలకి వారితో పాటు రంగ‌స్థ‌లం సినిమా యూనిట్ కి కూడా ధన్యవాదాలు తెలియ‌జేసింది.

 


అలాగే బాలీవుడ్ నుంచి ఈ ఏడాదే తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టి న‌టించిన రెండు చిత్రాల్లోనూ తన అభినయంతో అందరిని ఆకర్షించింది నటి అదితీ రావు హైదరి.. ముందుగా విడుద‌లైన సమ్మోహనం  సమ్మోహనం చిత్రంలో తాను చేసిన పాత్రకి స్వయంగా డబ్బింగ్ చెప్పుకొని ఆ పాత్రకి నూటికి నూరుశాతం న్యాయం చేసింది. ఆ త‌ర్వాత తాజాగా విడుదలైన అంతరిక్షం (Antariksham) చిత్రంలో వ్యోమ‌గామిగా అదితి న‌ట‌న అంద‌రినీ ఆక‌ర్షించింది. ఈ సినిమాలో త‌న న‌ట‌న‌కుగాను ఉత్తమ డెబ్యూ న‌టి అవార్డుని అందుకుంది. అలాగే స‌మ్మోహ‌నం చిత్రానికి గాను.. సుధీర్‌బాబుతో క‌లిసి బెస్ట్ రొమాంటిక్ పెయిర్ పుర‌స్కారాన్ని సాధించింది.
 

 

 


View this post on Instagram


Starting the year on a high! 🌟 Thank you for the best debut award for sammohanam!!! sammohanam is very close to my heart. thank you team and especially Mohan sir for writing Sameera and for being a super sleuth and tracking me down to play Sameera... ☺️🙏🏻 Extra special thank you to all you amazingly loving Telugu fans, you guys are the real stars! And @zee_telugu big thank you for making my debut film in Telugu and my new year so special... ♥️ ps- my added bonus the most romantic Jodi of the year award! 👫 (@isudheerbabu 🙌🏻) @eltonjfernandez @sanamratansi @ssubberman thaaaaank you for being the bestest ever #dreamteam ♥️🤗😘 Woooohooooo to #sammohanam... #believe 🧚‍♀️ #blessed 💫


A post shared by Aditi Rao Hydari (@aditiraohydari) on
 


ఇక మ‌నంద‌రి అందాల వసుమతి.. అదేనండీ భరత్ అనే నేను చిత్రంలో వసుమతి పాత్రతో ఆక‌ట్టుకున్న కియారా అద్వాని (Kiara Advani) ఈ సంవత్సరం బెస్ట్ ఫైండ్ అఫ్ ది ఇయర్ అవార్డును అందుకుంది. బాలీవుడ్ నుండి గ‌తేడాది తెలుగులోకి ఎంట్రీ ఇచ్చిన ఈ అమ్మడు మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ సరసన వినయ విధేయ రామ (Vinaya Vidheya Rama) చిత్రంలో నటించగా.. ఆ సినిమా ఈ సంక్రాంతికి విడుదలకానుంది. అంతేకాదు.. అగ్ర‌హీరోలంద‌రి స‌ర‌స‌న సినిమాలు చేసే అవ‌కాశాలు కూడా అందుకుంటోంది. ఇక విన‌య విధేయ రామ చిత్రం కూడా హిట్ అయిందంటే ఇక ఆమెకి తెలుగులో తిరుగుండదు అని ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు.
 

 

 


View this post on Instagram


Thankyou #ZeeCineAwardsTelugu for ‘Best Find of the year!’ A Big Big Thankyou to all the South fans who voted for me! I’m dedicating this one to you🙌🏼💫 No amount of words will be enough to tell you how grateful I am for all the love you’ll have showered me with, for your support and instant acceptance. You’ll make me want to work harder and be the best version of myself. 🙏🏼#BharatAneNenu will always be my most memorable film as it brought me closer to you. Thankyou @urstrulymahesh Sir @namratashirodkar for bringing me into this industry #koratalaSivaGaru for believing in me to play Vasumathi, my producer @dvvmovies and @ashviniyardi for always having my back. This is honestly the most motivating start to 2019 and I promise to entertain you to the best of my capabilities! Love and Respect always❤️🙏🏼


A post shared by KIARA (@kiaraaliaadvani) on
 


త‌న అద్భుత న‌ట‌న‌తో అల‌నాటి మ‌హాన‌టి సావిత్రి)ని గుర్తుచేసిన కీర్తి సురేష్‌ని (Keerthy Suresh) ఆ పాత్ర‌కు గాను ఉత్తమ నటి పురస్కారం వ‌రించింది. మ‌హాన‌టి చిత్రంలో ఆమె అభినయం అటు ప్రేక్షకుల ప్ర‌శంస‌ల‌ను సాధించ‌డంతో పాటు.. ఇటు విమర్శకులని సైతం మెప్పించగలిగింది. కేవ‌లం జీ సినిమా అవార్డ్స్ మాత్ర‌మే కాదు.. ఈ ఏడాది అన్ని ప్ర‌ధాన అవార్డులు కూడా కీర్తి న‌ట‌న‌కు మెచ్చి ఆమెనే వ‌రిస్తాయ‌నేది నిర్వివాదాంశం.


ఇక ఈ ఏడాది జీ ఫేవ‌రెట్ న‌టిగా గీత గోవిందం సినిమాతో ఆక‌ట్టుకున్న ర‌ష్మిక మంధ‌న అవార్డు దక్కించుకోగా.. తొలి ప్రేమ చిత్రంలో చ‌క్క‌టి న‌ట‌న క‌న‌బ‌ర్చిన రాశీ ఖ‌న్నా ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ ఆఫ్ ద ఇయ‌ర్ ఫీమేల్ (Entertainer of the year- female) అవార్డును కైవసం చేసుకుంది. 
 

 

 


View this post on Instagram


Thankyou Zee Cine awards for honouring me with the “Performer of the year” award. It is so special in so many ways.. And I have to thank so many people starting with my parents. They are my biggest strength and I am so lucky to have them! Their support and faith in me keeps me going; abiding by the values they instilled in me. Their proud gleaming faces fill my heart with happiness. My manager Supriya who has always believed in me more than I ever believed in myself. My hair and makeup team who make sure I look my best. And my lovely fans and the Telugu audience for embracing me so warmly and always showering so much love. Thankyou guys! It means the world to me and pushes me to be the best version of myself. Lots of love to you all! 🤗🤗💕


A post shared by Raashi Khanna (@raashikhannaoffl) on
 


వీటితో పాటుగా అందించిన అవార్డులలో రంగస్థలం చిత్రానికి గాను ఉత్తమ నటుడు పురస్కారం అందుకున్నాడు రామ్‌చ‌ర‌ణ్‌. ఇక ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ ఆఫ్ ద ఇయర్ మేల్  అవార్డు గెలుపొందాడు హీరో సుధీర్ బాబు. అలాగే ఉత్తమ కథనం విభాగంలో గూఢచారి చిత్రానికి అవార్డు ద‌క్కింది. నీది నాది ఒకే కథ చిత్రాన్ని స్పెషల్ జ్యూరీ అవార్డు వరించింది.


మొత్తానికి గతేడాది విడుద‌లైన చిత్రాల్లో బలమైన స్త్రీ పాత్రలకి, వాటిని తెరపై చూపిన చిత్రాల‌కు ఈ అవార్డుల ద్వారా గుర్తింపు దక్కుతుండడం నిజంగా అభినందనీయం.


ఇవి కూడా చదవండి


రజనీకాంత్ "పేట" చిత్రం సినిమా రివ్యూ


అభిమానులకు పైసా వసూల్.. ఎన్టీఆర్ "కథానాయకుడు" (సినిమా రివ్యూ)


2019లో బాలీవుడ్‌కి పరిచయం అయ్యే కొత్త కథానాయికలు వీరే